NX3008NBKT,115
NX3008NBKT,115
NX3008NBKT,115
NX3008NBKT,115
MOSFET N-CH 30V SC-75
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất NXP USA Inc.
Model NX3008NBKT,115
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNX3008NBKT,115
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V SC-75
  • Nhà sản xuấtNXP USA Inc.
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id1.1V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±8V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSC-75
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Rds On (Max) @ Id, VGS1.4 Ohm @ 350mA, 4.5V
  • Điện cực phân tán (Max)250mW (Ta), 770mW (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-75, SOT-416
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds50pF @ 15V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs0.68nC @ 4.5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)1.8V, 4.5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V