PHK12NQ03LT,518
PHK12NQ03LT,518
PHK12NQ03LT,518
PHK12NQ03LT,518
MOSFET N-CH 30V 11.8A SOT96
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model PHK12NQ03LT,518
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPHK12NQ03LT,518
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V 11.8A SOT96
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấp8-SO
  • LoạtTrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS10.5 mOhm @ 12A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1335pF @ 16V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs17.6nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V