PHK4NQ10T,518
PHK4NQ10T,518
PHK4NQ10T,518
PHK4NQ10T,518
MOSFET N-CH 100V SOT96-1
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất NXP USA Inc.
Model PHK4NQ10T,518
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPHK4NQ10T,518
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V SOT96-1
  • Nhà sản xuấtNXP USA Inc.
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 1mA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấp8-SO
  • LoạtTrenchMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS70 mOhm @ 4A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds880pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs22nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V