PMEG3005ET,215
PMEG3005ET,215
PMEG3005ET,215
PMEG3005ET,215
DIODE SCHOTTKY 30V 500MA SOT23
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model PMEG3005ET,215
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPMEG3005ET,215
  • Thông tin sản phẩmDIODE SCHOTTKY 30V 500MA SOT23
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu430mV @ 500mA
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)30V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-236AB (SOT23)
  • Tốc độFast Recovery = 200mA (Io)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction150°C (Max)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Loại diodeSchottky
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR150µA @ 30V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)500mA (DC)
  • Dung @ VR, F70pF @ 1V, 1MHz