PMEG4002ELD,315
PMEG4002ELD,315
PMEG4002ELD,315
PMEG4002ELD,315
DIODE SCHOTTKY 40V 200MA SOD882D
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model PMEG4002ELD,315
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPMEG4002ELD,315
  • Thông tin sản phẩmDIODE SCHOTTKY 40V 200MA SOD882D
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu600mV @ 200mA
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)40V
  • Gói thiết bị nhà cung cấp2-DFN1006D (0.6x1.0)
  • Tốc độSmall Signal = 200mA (Io), Any Speed
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)4ns
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case2-XDFN
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction150°C (Max)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Loại diodeSchottky
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR10µA @ 40V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)200mA
  • Dung @ VR, F20pF @ 1V, 1MHz