PSMN6R5-25YLC,115
PSMN6R5-25YLC,115
PSMN6R5-25YLC,115
PSMN6R5-25YLC,115
MOSFET N-CH 25V 64A LL LFPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model PSMN6R5-25YLC,115
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPSMN6R5-25YLC,115
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 25V 64A LL LFPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id1.95V @ 1mA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpLFPAK56, Power-SO8
  • Rds On (Max) @ Id, VGS6.5 mOhm @ 20A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)48W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-100, SOT-669
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1093pF @ 12V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs17.5nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)25V