PZU9.1B3A,115
PZU9.1B3A,115
PZU9.1B3A,115
PZU9.1B3A,115
DIODE ZENER 9.1V 320MW SOD323
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Nexperia USA Inc.
Model PZU9.1B3A,115
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPPZU9.1B3A,115
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 9.1V 320MW SOD323
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)9.1V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.1V @ 100mA
  • Lòng khoan dung±2%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323
  • Power - Max320mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-76, SOD-323
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)10 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500nA @ 6V