STB100NF03L-03-1
STB100NF03L-03-1
STB100NF03L-03-1
STB100NF03L-03-1
MOSFET N-CH 30V 100A I2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất STMicroelectronics
Model STB100NF03L-03-1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSTB100NF03L-03-1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V 100A I2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2.5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±16V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpI2PAK
  • LoạtSTripFET™ III
  • Rds On (Max) @ Id, VGS3.2 mOhm @ 50A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)300W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
  • Vài cái tên khác497-15805-5 STB100NF03L-03-1-ND
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds6200pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs88nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 30V 100A (Tc) 300W (Tc) Through Hole I2PAK