STGB10NB40LZT4
STGB10NB40LZT4
STGB10NB40LZT4
STGB10NB40LZT4
IGBT 440V 20A 150W D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất STMicroelectronics
Model STGB10NB40LZT4
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSTGB10NB40LZT4
  • Thông tin sản phẩmIGBT 440V 20A 150W D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)440V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic1.8V @ 4.5V, 10A
  • Điều kiện kiểm tra328V, 10A, 1 kOhm, 5V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C1.3µs/8µs
  • chuyển đổi năng lượng2.4mJ (on), 5mJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • LoạtPowerMESH™
  • Power - Max150W
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Vài cái tên khác497-4349-1
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất38 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • cổng phí28nC
  • miêu tả cụ thểIGBT 440V 20A 150W Surface Mount D2PAK
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)40A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)20A