SZBZX84C47LT3G
SZBZX84C47LT3G
SZBZX84C47LT3G
SZBZX84C47LT3G
DIODE ZENER 47V 225MW SOT23-3
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model SZBZX84C47LT3G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSZBZX84C47LT3G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 47V 225MW SOT23-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)47V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-23-3 (TO-236)
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max225mW
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-236-3, SC-59, SOT-23-3
  • Vài cái tên khácSZBZX84C47LT3GOSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất36 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)170 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 47V 225mW ±6% Surface Mount SOT-23-3 (TO-236)
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 32.9V