SZNZ3F75VT1G
SZNZ3F75VT1G
SZNZ3F75VT1G
SZNZ3F75VT1G
DIODE ZENER 75V 800MW SOD323FL
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model SZNZ3F75VT1G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSZNZ3F75VT1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 75V 800MW SOD323FL
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)75V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.3V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±6%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-323FL
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max800mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSC-90, SOD-323F
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)155 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 75V 800mW ±6% Surface Mount SOD-323FL
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 52.5V