SZNZ9F6V2T5G
SZNZ9F6V2T5G
SZNZ9F6V2T5G
SZNZ9F6V2T5G
DIODE ZENER 6.2V 250MW SOD923
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model SZNZ9F6V2T5G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPSZNZ9F6V2T5G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 6.2V 250MW SOD923
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)6.2V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-923
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max250mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-923
  • Vài cái tên khácSZNZ9F6V2T5G-ND SZNZ9F6V2T5GOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất5 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)60 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 6.2V 250mW Surface Mount SOD-923
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 3V