VS-VSKT320-12PBF
VS-VSKT320-12PBF
VS-VSKT320-12PBF
VS-VSKT320-12PBF
MODULE THYRISTOR 230A MAGN-A-PAK
Loại sản phẩm Thyristor - SCRs - Các mô đun
Nhà sản xuất Vishay Semiconductor Diodes Division
Model VS-VSKT320-12PBF
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPVS-VSKT320-12PBF
  • Thông tin sản phẩmMODULE THYRISTOR 230A MAGN-A-PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpBulk
  • Điện áp - Nhà Tắt1.2kV
  • Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max)3V
  • Cấu trúcSeries Connection - All SCRs
  • Bao bìBulk
  • Gói / CaseMAGN-A-PAK
  • Vài cái tên khácVSVSKT32012PBF
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 130°C (TJ)
  • Số SCRs, Diodes2 SCRs
  • gắn LoạiChassis Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất28 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • miêu tả cụ thểSCR Module 1.2kV 710A Series Connection - All SCRs Chassis Mount MAGN-A-PAK
  • Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max)710A
  • Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max)320A
  • Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM)9000A, 9420A
  • Hiện tại - Hold (Ih) (Max)500mA
  • Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max)200mA