ZXMHC10A07T8TA
ZXMHC10A07T8TA
ZXMHC10A07T8TA
ZXMHC10A07T8TA
MOSFET 2N/2P-CH 100V 1A/0.8A SM8
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Mảng
Nhà sản xuất Diodes Incorporated
Model ZXMHC10A07T8TA
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPZXMHC10A07T8TA
  • Thông tin sản phẩmMOSFET 2N/2P-CH 100V 1A/0.8A SM8
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSM8
  • Rds On (Max) @ Id, VGS700 mOhm @ 1.5A, 10V
  • Power - Max1.3W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOT-223-8
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds138pF @ 60V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs2.9nC @ 10V
  • Loại FET2 N and 2 P-Channel (H-Bridge)
  • FET FeatureStandard
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C1A, 800mA