BSC040N10NS5ATMA1
BSC040N10NS5ATMA1
BSC040N10NS5ATMA1
BSC040N10NS5ATMA1
MOSFET N-CH 100V 100A 8TDSON
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model BSC040N10NS5ATMA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBSC040N10NS5ATMA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 100A 8TDSON
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTDSON-8
  • VGS (th) (Max) @ Id3.8V @ 95µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TDSON-8
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4 mOhm @ 50A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 139W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-PowerTDFN
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5300pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs72nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)6V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V