FCP20N60
FCP20N60
FCP20N60
FCP20N60
MOSFET N-CH 600V 20A TO-220
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FCP20N60
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFCP20N60
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 600V 20A TO-220
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220-3
  • LoạtSuperFET™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS190 mOhm @ 10A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)208W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3
  • Vài cái tên khácFCP20N60_NL FCP20N60_NL-ND
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3080pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs98nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)600V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 600V 20A (Tc) 208W (Tc) Through Hole TO-220-3