FDA28N50F
FDA28N50F
FDA28N50F
FDA28N50F
MOSFET N-CH 500V 28A TO-3PN
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDA28N50F
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDA28N50F
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 500V 28A TO-3PN
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTO-3P
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-3PN
  • LoạtUniFET™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS175 mOhm @ 14A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)310W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-3P-3, SC-65-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất6 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5387pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs105nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)500V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 500V 28A (Tc) 310W (Tc) Through Hole TO-3PN