FDB047N10
FDB047N10
FDB047N10
FDB047N10
MOSFET N-CH 100V 120A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDB047N10
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDB047N10
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 120A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTO-263
  • VGS (th) (Max) @ Id4.5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD²PAK
  • LoạtPowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4.7 mOhm @ 75A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)375W (Tc)
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Vài cái tên khácFDB047N10CT
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất12 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds15265pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs210nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 100V 120A (Tc) 375W (Tc) Surface Mount D²PAK