FDMC8360LET40
FDMC8360LET40
FDMC8360LET40
FDMC8360LET40
PT8 N-CH 40/20V POWER TRENCH MOS
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDMC8360LET40
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDMC8360LET40
  • Thông tin sản phẩmPT8 N-CH 40/20V POWER TRENCH MOS
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • VGS (th) (Max) @ Id3V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPower33
  • LoạtPowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS2.1 mOhm @ 27A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.8W (Ta), 75W (Tc)
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / Case8-PowerWDFN
  • Vài cái tên khácFDMC8360LET40OSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất23 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5300pF @ 20V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs80nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)40V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 40V 27A (Ta), 141A (Tc) 2.8W (Ta), 75W (Tc) Surface Mount Power33
  • Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C27A (Ta), 141A (Tc)