FDMS86255ET150
FDMS86255ET150
FDMS86255ET150
FDMS86255ET150
MOSFET N-CH 150V POWER56
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDMS86255ET150
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDMS86255ET150
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 150V POWER56
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPower56
  • LoạtPowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS12.4 mOhm @ 10A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)3.3W (Ta), 136W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-PowerTDFN
  • Vài cái tên khácFDMS86255ET150TR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất39 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds4480pF @ 75V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs63nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)6V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)150V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 150V 10A (Ta), 63A (Tc) 3.3W (Ta), 136W (Tc) Surface Mount Power56
  • Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C10A (Ta), 63A (Tc)