FDMT800100DC
FDMT800100DC
FDMT800100DC
FDMT800100DC
MOSFET N-CH 100V 24A
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDMT800100DC
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDMT800100DC
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 24A
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấp8-Dual Cool™88
  • LoạtDual Cool™, PowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS2.95 mOhm @ 24A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)3.2W (Ta), 156W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case8-PowerVDFN
  • Vài cái tên khácFDMT800100DCTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất24 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds7835pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs111nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)6V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 100V 24A (Ta), 162A (Tc) 3.2W (Ta), 156W (Tc) Surface Mount 8-Dual Cool™88
  • Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C24A (Ta), 162A (Tc)