FDP52N20
FDP52N20
FDP52N20
FDP52N20
MOSFET N-CH 200V 52A TO-220
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDP52N20
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDP52N20
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 200V 52A TO-220
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220-3
  • LoạtUniFET™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS49 mOhm @ 26A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)357W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất7 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2900pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs63nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 200V 52A (Tc) 357W (Tc) Through Hole TO-220-3