FDPF4D5N10C
FDPF4D5N10C
FDPF4D5N10C
FDPF4D5N10C
FET ENGR DEV-NOT REL
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FDPF4D5N10C
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFDPF4D5N10C
  • Thông tin sản phẩmFET ENGR DEV-NOT REL
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 310µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220F-3
  • LoạtPowerTrench®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4.5 mOhm @ 100A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.4W (Ta), 37.5W (Tc)
  • Gói / CaseTO-220-3 Full Pack
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất32 Weeks
  • Trạng thái miễn phí chínhLead free
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5065pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs68nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 100V 128A (Tc) 2.4W (Ta), 37.5W (Tc) Through Hole TO-220F-3