FQAF14N30
FQAF14N30
FQAF14N30
FQAF14N30
MOSFET N-CH 300V 11.4A TO-3PF
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQAF14N30
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQAF14N30
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 300V 11.4A TO-3PF
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS290 mOhm @ 5.7A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)90W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseSC-94
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1360pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs40nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)300V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 300V 11.4A (Tc) 90W (Tc) Through Hole TO-3PF