FQAF19N20L
FQAF19N20L
FQAF19N20L
FQAF19N20L
MOSFET N-CH 200V 16A TO-3PF
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQAF19N20L
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQAF19N20L
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 200V 16A TO-3PF
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS140 mOhm @ 8A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)85W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseSC-94
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2200pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs35nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 200V 16A (Tc) 85W (Tc) Through Hole TO-3PF