FQB13N50CTM
FQB13N50CTM
FQB13N50CTM
FQB13N50CTM
MOSFET N-CH 500V 13A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQB13N50CTM
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQB13N50CTM
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 500V 13A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD²PAK (TO-263AB)
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS480 mOhm @ 6.5A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)195W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds2055pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs56nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)500V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 500V 13A (Tc) 195W (Tc) Surface Mount D²PAK (TO-263AB)