FQB6N25TM
FQB6N25TM
FQB6N25TM
FQB6N25TM
MOSFET N-CH 250V 5.5A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQB6N25TM
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQB6N25TM
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 250V 5.5A D2PAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS1 Ohm @ 2.75A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)3.13W (Ta), 63W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds300pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs8.5nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)250V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 250V 5.5A (Tc) 3.13W (Ta), 63W (Tc) Surface Mount D²PAK (TO-263AB)