FQD10N20LTF
FQD10N20LTF
FQD10N20LTF
FQD10N20LTF
MOSFET N-CH 200V 7.6A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQD10N20LTF
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQD10N20LTF
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 200V 7.6A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-252, (D-Pak)
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS360 mOhm @ 3.8A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 51W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds830pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs17nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 200V 7.6A (Tc) 2.5W (Ta), 51W (Tc) Surface Mount TO-252, (D-Pak)