FQD5N50TM
FQD5N50TM
FQD5N50TM
FQD5N50TM
MOSFET N-CH 500V 3.5A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQD5N50TM
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQD5N50TM
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 500V 3.5A DPAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS1.8 Ohm @ 1.75A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 50W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds610pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs17nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)500V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 500V 3.5A (Tc) 2.5W (Ta), 50W (Tc) Surface Mount D-Pak