FQD5P10TM
FQD5P10TM
FQD5P10TM
FQD5P10TM
MOSFET P-CH 100V 3.6A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQD5P10TM
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQD5P10TM
  • Thông tin sản phẩmMOSFET P-CH 100V 3.6A DPAK
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS1.05 Ohm @ 1.8A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 25W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Vài cái tên khácFQD5P10TM-ND FQD5P10TM_X FQD5P10TMFSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất6 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds250pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs8.2nC @ 10V
  • Loại FETP-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểP-Channel 100V 3.6A (Tc) 2.5W (Ta), 25W (Tc) Surface Mount D-Pak