FQD7N10LTM
FQD7N10LTM
FQD7N10LTM
FQD7N10LTM
MOSFET N-CH 100V 5.8A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQD7N10LTM
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQD7N10LTM
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 5.8A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTO-252
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD-Pak
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS350 mOhm @ 2.9A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 25W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Vài cái tên khácFQD7N10LTM-ND FQD7N10LTMTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất30 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds290pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs6nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 100V 5.8A (Tc) 2.5W (Ta), 25W (Tc) Surface Mount D-Pak