FQI8P10TU
FQI8P10TU
FQI8P10TU
FQI8P10TU
MOSFET P-CH 100V 8A I2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQI8P10TU
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQI8P10TU
  • Thông tin sản phẩmMOSFET P-CH 100V 8A I2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpI2PAK (TO-262)
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS530 mOhm @ 4A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)3.75W (Ta), 65W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds470pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs15nC @ 10V
  • Loại FETP-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V
  • miêu tả cụ thểP-Channel 100V 8A (Tc) 3.75W (Ta), 65W (Tc) Through Hole I2PAK (TO-262)