FQP47P06
FQP47P06
FQP47P06
FQP47P06
MOSFET P-CH 60V 47A TO-220
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQP47P06
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQP47P06
  • Thông tin sản phẩmMOSFET P-CH 60V 47A TO-220
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTO-220
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±25V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220-3
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS26 mOhm @ 23.5A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)160W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất12 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3600pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs110nC @ 10V
  • Loại FETP-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V
  • miêu tả cụ thểP-Channel 60V 47A (Tc) 160W (Tc) Through Hole TO-220-3