FQPF34N20L
FQPF34N20L
FQPF34N20L
FQPF34N20L
MOSFET N-CH 200V 17.5A TO-220F
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQPF34N20L
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQPF34N20L
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 200V 17.5A TO-220F
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220F
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS75 mOhm @ 8.75A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)55W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3 Full Pack
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds3900pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs72nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 200V 17.5A (Tc) 55W (Tc) Through Hole TO-220F