FQPF3N30
FQPF3N30
FQPF3N30
FQPF3N30
MOSFET N-CH 300V 1.95A TO-220F
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQPF3N30
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQPF3N30
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 300V 1.95A TO-220F
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220F
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS2.2 Ohm @ 980mA, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)20W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3 Full Pack
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds230pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs7nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)300V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 300V 1.95A (Tc) 20W (Tc) Through Hole TO-220F