FQPF9N25CYDTU
FQPF9N25CYDTU
FQPF9N25CYDTU
FQPF9N25CYDTU
MOSFET N-CH 250V 8.8A TO-220F
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQPF9N25CYDTU
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQPF9N25CYDTU
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 250V 8.8A TO-220F
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220F-3 (Y-Forming)
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS430 mOhm @ 4.4A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)38W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3 Full Pack, Formed Leads
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds710pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs35nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)250V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 250V 8.8A (Tc) 38W (Tc) Through Hole TO-220F-3 (Y-Forming)