FQU5N50TU
FQU5N50TU
FQU5N50TU
FQU5N50TU
MOSFET N-CH 500V 3.5A IPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model FQU5N50TU
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPFQU5N50TU
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 500V 3.5A IPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id5V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±30V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpI-PAK
  • LoạtQFET®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS1.8 Ohm @ 1.75A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 50W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds610pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs17nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)500V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 500V 3.5A (Tc) 2.5W (Ta), 50W (Tc) Through Hole I-PAK