IDW20G65C5FKSA1
IDW20G65C5FKSA1
IDW20G65C5FKSA1
IDW20G65C5FKSA1
DIODE SCHOTTKY 650V 20A TO247-3
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IDW20G65C5FKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIDW20G65C5FKSA1
  • Thông tin sản phẩmDIODE SCHOTTKY 650V 20A TO247-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.7V @ 20A
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)650V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO247-3
  • Tốc độNo Recovery Time > 500mA (Io)
  • LoạtthinQ!™
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)0ns
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction-55°C ~ 175°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Loại diodeSilicon Carbide Schottky
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR700µA @ 650V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)20A (DC)
  • Dung @ VR, F590pF @ 1V, 1MHz