IGB30N60H3ATMA1
IGB30N60H3ATMA1
IGB30N60H3ATMA1
IGB30N60H3ATMA1
IGBT 600V 60A 187W TO263-3
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IGB30N60H3ATMA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIGB30N60H3ATMA1
  • Thông tin sản phẩmIGBT 600V 60A 187W TO263-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpDigi-Reel®
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)600V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.4V @ 15V, 30A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 30A, 10.5 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C18ns/207ns
  • chuyển đổi năng lượng1.17mJ
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO263-3
  • LoạtTrenchStop®
  • Power - Max187W
  • Bao bìOriginal-Reel®
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTTrench Field Stop
  • cổng phí165nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)120A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)60A