IGW40N65F5AXKSA1
IGW40N65F5AXKSA1
IGW40N65F5AXKSA1
IGW40N65F5AXKSA1
IGBT 650V TO247-3
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IGW40N65F5AXKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIGW40N65F5AXKSA1
  • Thông tin sản phẩmIGBT 650V TO247-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)650V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.1V @ 15V, 40A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 20A, 15 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C19ns/165ns
  • chuyển đổi năng lượng350µJ (on), 100µJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO247-3
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, TrenchStop™
  • Power - Max250W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTTrench
  • cổng phí95nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)120A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)74A