IHW20T120FKSA1
IHW20T120FKSA1
IHW20T120FKSA1
IHW20T120FKSA1
IGBT 1200V 40A 178W TO247-3
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IHW20T120FKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIHW20T120FKSA1
  • Thông tin sản phẩmIGBT 1200V 40A 178W TO247-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)1200V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.2V @ 15V, 20A
  • Điều kiện kiểm tra600V, 20A, 28 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C50ns/560ns
  • chuyển đổi năng lượng1.8mJ (on), 1.5mJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO247-3
  • LoạtTrenchStop®
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)140ns
  • Power - Max178W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-247-3
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTTrench Field Stop
  • cổng phí120nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)60A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)40A