IKB20N60TATMA1
IKB20N60TATMA1
IKB20N60TATMA1
IKB20N60TATMA1
IGBT 600V 40A 166W TO263-3
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IKB20N60TATMA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIKB20N60TATMA1
  • Thông tin sản phẩmIGBT 600V 40A 166W TO263-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)600V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.05V @ 15V, 20A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 20A, 12 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C18ns/199ns
  • chuyển đổi năng lượng770µJ
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO-263
  • LoạtTrenchStop®
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)41ns
  • Power - Max166W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-40°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTTrench Field Stop
  • cổng phí120nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)60A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)40A