IPB042N10N3 G
IPB042N10N3 G
IPB042N10N3 G
IPB042N10N3 G
IPB042N10N3 G Infineon Technologies
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPB042N10N3 G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPB042N10N3 G
  • Thông tin sản phẩmIPB042N10N3 G Infineon Technologies
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id3.5V @ 150µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO263-3
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4.2 mOhm @ 50A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)214W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds8410pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs117nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)6V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V