IPB34CN10NGATMA1
IPB34CN10NGATMA1
IPB34CN10NGATMA1
IPB34CN10NGATMA1
MOSFET N-CH 100V 27A TO263-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPB34CN10NGATMA1
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPB34CN10NGATMA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 27A TO263-3
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 29µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO263-2
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS34 mOhm @ 27A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)58W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1570pF @ 50V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs24nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V