IPI80N06S4L05AKSA1
IPI80N06S4L05AKSA1
IPI80N06S4L05AKSA1
IPI80N06S4L05AKSA1
MOSFET N-CH 60V 80A TO262-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPI80N06S4L05AKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPI80N06S4L05AKSA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 80A TO262-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2.2V @ 60µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO262-3
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS5.1 mOhm @ 80A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)107W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds8180pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs110nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V