IRGS15B60KDTRRP
IRGS15B60KDTRRP
IRGS15B60KDTRRP
IRGS15B60KDTRRP
IGBT 600V 31A 208W D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IRGS15B60KDTRRP
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIRGS15B60KDTRRP
  • Thông tin sản phẩmIGBT 600V 31A 208W D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)600V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.2V @ 15V, 15A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 15A, 22 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C34ns/184ns
  • chuyển đổi năng lượng220µJ (on), 340µJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • Xếp Thời gian phục hồi (TRR)92ns
  • Power - Max208W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTNPT
  • cổng phí56nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)62A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)31A