MTB50P03HDLT4
MTB50P03HDLT4
MTB50P03HDLT4
MTB50P03HDLT4
MOSFET P-CH 30V 50A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MTB50P03HDLT4
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMTB50P03HDLT4
  • Thông tin sản phẩmMOSFET P-CH 30V 50A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±15V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS25 mOhm @ 25A, 5V
  • Điện cực phân tán (Max)2.5W (Ta), 125W (Tc)
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Vài cái tên khácMTB50P03HDLT4OSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds4900pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs100nC @ 5V
  • Loại FETP-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V
  • miêu tả cụ thểP-Channel 30V 50A (Tc) 2.5W (Ta), 125W (Tc) Surface Mount D2PAK