MTD6N20ET4
MTD6N20ET4
MTD6N20ET4
MTD6N20ET4
MOSFET N-CH 200V 6A DPAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MTD6N20ET4
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMTD6N20ET4
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 200V 6A DPAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpCut Tape (CT)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDPAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS700 mOhm @ 3A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)1.75W (Ta), 50W (Tc)
  • Bao bìCut Tape (CT)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Vài cái tên khácMTD6N20ET4OSCT
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds480pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs21nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)200V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 200V 6A (Tc) 1.75W (Ta), 50W (Tc) Surface Mount DPAK