NTB65N02R
NTB65N02R
NTB65N02R
NTB65N02R
MOSFET N-CH 25V 7.6A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTB65N02R
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTB65N02R
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 25V 7.6A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS8.2 mOhm @ 30A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)1.04W (Ta), 62.5W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSContains lead / RoHS non-compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds1330pF @ 20V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs9.5nC @ 4.5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)4.5V, 10V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)25V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 25V 65A (Tc) 1.04W (Ta), 62.5W (Tc) Surface Mount D2PAK