NTB75N06LT4G
NTB75N06LT4G
NTB75N06LT4G
NTB75N06LT4G
MOSFET N-CH 60V 75A D2PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NTB75N06LT4G
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNTB75N06LT4G
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 75A D2PAK
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 250µA
  • Vgs (Tối đa)±20V
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpD2PAK
  • Rds On (Max) @ Id, VGS11 mOhm @ 37.5A, 5V
  • Điện cực phân tán (Max)2.4W (Ta), 214W (Tj)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds4370pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs92nC @ 5V
  • Loại FETN-Channel
  • Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On)5V
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V
  • miêu tả cụ thểN-Channel 60V 75A (Ta) 2.4W (Ta), 214W (Tj) Surface Mount D2PAK